Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất rẻ như cho tại Bạch Long vị trí đẹp, cạnh KCN VISIP, hành chính đầu tư hay để ở đều được

Ngày đăng: 10/06/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất giá rẻ như cho vị trí đẹp tại Bạch Long. Ngay cạnh KCN VSIP, khu hành chính tiềm năng đầu tư cực lớn. Thông tin lô đất: Diện tích: 136m². Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm. Pháp lý: Sổ đỏ riêng, đầy đủ giấy tờ, sang tên ngay. Đường trước đất rộng, giao thông thuận tiện. Ưu điểm nổi bật: Vị trí đẹp, nằm ngay khu dân cư hiện hữu. Gần Khu công nghiệp VSIP tiềm năng khai thác hoặc cho thuê cực tốt. Kề cận khu hành chính, trường học, chợ, tiện ích đầy đủ. Thích hợp đầu tư xây nhà ở xây trọ. Giá bán: Rẻ như cho liên hệ trực tiếp để chốt giá tốt nhất! Liên hệ: 0796119611zalo/call 24/7). Đi xem đất thực tế hỗ trợ tận nơi!

Xem thêm

Liên hệ:

079 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

136 m²
9,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất rẻ như cho tại Bạch Long vị trí đẹp, cạnh KCN VISIP, hành chính đầu tư hay để ở đều được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.