Tin đăng đã hết hạn.

Chị gái em cần tiền cắt lỗ mảnh này trục chính biển Quất Lâm Nam Định vài bước chân lên bãi tắm 1

Ngày đăng: 13/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm trục chính kinh doanh ngay mặt biển bãi tắm chính ở Quất Lâm.
Diện tích 84,4 mét.
Mặt tiền 4,8 mét.
Đường trải nhựa 12 mét trục đường to.
Xung quanh là villa, resort cao cấp.
Giá bán rẻ nhất khu vực ac quan tâm alo em 0849827865.

Xem thêm

Liên hệ:

084 982 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

84.4 m²
28,2 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chị gái em cần tiền cắt lỗ mảnh này trục chính biển Quất Lâm Nam Định vài bước chân lên bãi tắm 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.