Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Quất Lâm - Sổ đỏ trao tay, rinh ngay tiềm năng

Ngày đăng: 01/04/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Alo alo! Cơ hội có 1-0-2 sở hữu lô đất siêu phẩm tại Quất Lâm đâyyy!
Diện tích siêu xinh 105m2, full thổ cư, sổ đỏ trao tay, đường rộng thênh thang ô tô vi vu tận đất.
Vị trí đắc địa khỏi bàn gần ngay quảng trường biển, công viên xanh mát, phố đi bộ chỉ cách vài bước chân 100m, bãi tắm Quất Lâm cách có 200m, tha hồ tận hưởng không khí biển trong lành.
Tiềm năng tăng giá thì khỏi phải nghĩ gần khu công nghiệp Thịnh Lâm, lượng khách thuê phòng và kinh doanh dịch vụ siêu khủng. Cao tốc TP. Nam Định - Cầu Lạc Quần - TT Quất Lâm chuẩn bị thông xe, Quất Lâm chuẩn bị đón sóng du lịch đổ bộ.
Giá yêu thương chỉ nhỉnh 1.5 tỷ (bao phí sang tên). Quá hời cho một lô đất vàng!
Địa chỉ Huyện Giao Thủy, Tỉnh Nam Định.
Alo ngay hotline 0917803663 để xem đất và chốt kèo liền tay nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

091 780 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

105 m²
14,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Tt. Quất Lâm, H. Giao Thủy, T. Nam Định
ĐQ

Đỗ Hồng Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Quất Lâm - Sổ đỏ trao tay, rinh ngay tiềm năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.