Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán dat 4x16 giá 910 triệu sổ riêng tại nhà

Ngày đăng: 23/06/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất cát tường phú sinh mỹ hạnh bắc đức hoà long an , lô đất 64m2 đường nhựa 10m, sổ riêng giá bán 910 liên hệ 0932091402 gặp C Tuyết

Xem thêm

Liên hệ:

093 209 ****

Vị trí bản đồ

910 triệu

64 m²
14,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Cát Tường Phú Sinh Eco City, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0932091402

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán dat 4x16 giá 910 triệu sổ riêng tại nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.