Bán đất nền dự án tại Cát Tường Phú Sinh Eco City, 850 triệu, 48m2

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, đường Tỉnh Lộ 9, xã Đức Lập, Tây Ninh (cũ: Huyện Đức Hòa, Long An) là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với những đặc điểm nổi bật như sau: + Diện tích 48m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. + Giá bán chỉ 850 triệu VND, dễ dàng tiếp cận cho nhiều khách hàng. + Hướng cửa chính: Nam, mang lại sự thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. + Mặt tiền rộng 4m, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển. + Ngõ trước rộng 6m, dễ dàng tiếp cận bằng xe hơi. + Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/ sổ hồng, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Điểm cộng: + Khu vực có không gian sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên. + Đường vào thuận lợi, thích hợp cho việc đi lại và giao thương. + Mặt tiền rộng, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. + Pháp lý rõ ràng, giúp khách hàng yên tâm khi đầu tư. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần công viên Võ Văn Tần, tạo không gian vui chơi và thư giãn cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về đất nền dự án tại Cát Tường Phú Sinh Eco City, đường Tỉnh lộ 9, xã Đức Lập, Tây Ninh (cũ: Huyện Đức Hòa, Long An). Điện thoại: 0918690207, Người liên hệ: Hồ Xuân Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

091 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

850 triệu

48 m²
17,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Cát Tường Phú Sinh Eco City, H. Đức Hòa, T. Long An
XP

Xuân Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại Cát Tường Phú Sinh Eco City, 850 triệu, 48m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.