Tin đăng đã hết hạn.

Bán DN tại Cát Tường Phú Sinh Eco City, giá cực chất 980 triệu, 72m2, view đẹp

Ngày đăng: 27/05/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City tọa lạc tại Tỉnh lộ 9, xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An. Với diện tích 72 m2, khu đất này có mặt tiền rộng 4m, ngõ vào 12m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Nơi đây không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn mang lại giá trị phong thủy tốt, giúp gia chủ phát triển và thịnh vượng. --- bên mình còn mấy lô giá tốt: + lốc G3 , 4 * 19 , 76 m giá 1.1 tỷ + lốc J4 , 4 * 20 , 80m giá 1.1 tỷ + lốc m5 , 4 * 18 , 72m giá 1 tỷ mình nhận ký gửi , tư vấn , môi giới , báo giá dự án cát tường phú sinh Liên hệ để biết thêm chi tiết: bùi minh quân 0906831143

Xem thêm

Liên hệ:

090 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

980 triệu

72 m²
13,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Cát Tường Phú Sinh Eco City, H. Đức Hòa, T. Long An
Bu

Bùi minh uân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán DN tại Cát Tường Phú Sinh Eco City, giá cực chất 980 triệu, 72m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.