Tin đăng đã hết hạn.

Bán DN tại Trần Văn Giàu, Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An, giá siêu hời 1,815 tỷ, 105m2

Ngày đăng: 25/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án ở Trần Văn Giàu, Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 105m2, giá chỉ 1,815 tỷ, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho việc giao dịch. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện tâm thần Lê Minh Xuân.
- Trường tiểu học Võ Văn Vân.
- Trường THPT Vĩnh Lộc B.
- Trường THCS Lê Minh Xuân.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua 0919677685 - Mr Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

091 967 ****

Vị trí bản đồ

1,82 tỷ

105 m²
17,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu công nghiệp Tân Đô, H. Đức Hòa, T. Long An
TH

Thanh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán DN tại Trần Văn Giàu, Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An, giá siêu hời 1,815 tỷ, 105m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.