Chủ kẹt tiền cần bán nền đất view hồ 6 x 17,5m. Giá 2 tỷ 150 triệu (thương lượng). Đường 16m

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp nền đất KDC Tân Đô, trục đường số 10 view hồ. Được giá là bán. - DT: 6m x 17,5m = 105m² full thổ cư 100%. - Hướng chánh Nam. + Giá 2 tỷ 150 triệu (thương lượng). - Sổ sẵn. Mua bán sang tên cồng chứng ngay. - Điện âm nước máy, xây dựng tự do, thích hợp vừa ở vừa đầu tư kinh doanh. - Liên hệ: 0795814895 Huy.

Xem thêm

Liên hệ:

079 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

105 m²
20,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu công nghiệp Tân Đô, H. Đức Hòa, T. Long An
TH

Trương Vănn Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ kẹt tiền cần bán nền đất view hồ 6 x 17,5m. Giá 2 tỷ 150 triệu (thương lượng). Đường 16m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.