Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trong KDC Cát Tường Phú Sinh, Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, Long An. Chính chủ

Ngày đăng: 12/05/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất trong KDC Cát Tường Phú Sinh, Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, Long An.

Góc chuẩn đẹp.
- Mặt tiền D33 đường lớn 8m vỉa hè 3m.
- Mặt tiền N20 đường 6m vỉa hè 2m.

- Gần CV Khủng Long.

- Hướng Đông Nam.

- Rất phù hợp để xây căn nhà góc để ở hoặc đầu tư kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề.

- Sổ hồng riêng.
Diện tích đất: 8.4 x18 (150.8m2) | Giá: 2.8 tỷ.
Giá chính chủ, không môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

093 411 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

150.8 m²
18,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Cát Tường Phú Sinh Eco City, H. Đức Hòa, T. Long An
NS

Ngọc Sáng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trong KDC Cát Tường Phú Sinh, Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, Long An. Chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.