Bán Đất tại Số 3, Trần Hưng Đạo, 549.6m2, 43 tỷ VND

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Số 3, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đồng Hới, Quảng Trị (địa chỉ cũ: Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình) với diện tích 549.6m2, giá bán 43 tỷ VND. Nơi đây có vị trí đắc địa, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng với các đặc điểm nổi bật sau: + Diện tích rộng rãi, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. + Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy tốt, thu hút tài lộc. + Mặt tiền rộng 25m, thuận lợi cho việc mở cửa hàng hoặc văn phòng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần công viên Đồng Hải, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. - Siêu thị Winmart Vincom Quảng Bình, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, phục vụ cho các gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết với Hoàng Hữu Thắng qua số điện thoại 0931930999

Xem thêm

Liên hệ:

093 193 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

43 tỷ

549.6 m²
78,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, X. Bảo Ninh, Tp. Đồng Hới, T. Quảng Bình
HT

Hoàng Hữu Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Số 3, Trần Hưng Đạo, 549.6m2, 43 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.