Tin đăng đã hết hạn.

CC bán lô đất DT 157m2 ngõ thông ôtô siêu rẻ tại Hà Khê, Vân Hà, Đông Anh - gần tuyệt chủng

Ngày đăng: 17/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán lô đất DT157m ngõ thông ô tô siêu rẻ tại Hà Khê, Vân Hà, Đông Anh - Giá chỉ 3x, gần như tuyệt chủng!
Vị trí vàng, giao thông thuận lợi: Lô đất có diện tích lên đến 157m2, nằm trong khu vực ngõ thông ô tô, dễ dàng di chuyển, kết nối trực tiếp với các tuyến đường lớn. Chỉ mất vài phút để ra trung tâm thị trấn Đông Anh.
Giá cực hấp dẫn - chỉ 3x triệu/m2: Với mức giá này, đây chính là cơ hội hiếm có để sở hữu một mảnh đất đẹp trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ. Cơ hội đầu tư sinh lời rất lớn trong tương lai gần!
Diện tích rộng rãi - Tiềm năng phát triển: Lô đất rộng 157m2 rất phù hợp để xây dựng nhà ở, biệt thự hoặc làm đầu tư lâu dài. Khu vực này có tốc độ phát triển nhanh chóng, hứa hẹn mang lại giá trị tăng cao trong thời gian tới.

Xem thêm

Liên hệ:

098 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,87 tỷ

157 m²
31,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
TDC Hà Thôn 2, Tp. Đồng Hới, T. Quảng Bình
ĐH

Đoàn Thị Diễm Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CC bán lô đất DT 157m2 ngõ thông ôtô siêu rẻ tại Hà Khê, Vân Hà, Đông Anh - gần tuyệt chủng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.