Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại Thanh Niên, Đông Giang, Đông Hà, Quảng Trị, 1,468 tỷ, 216m2 giá ưu đãi

Ngày đăng: 02/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án nằm ở vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng và đầu tư. + Diện tích rộng rãi 216m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Giá bán hấp dẫn chỉ 1,468 tỷ VND, mang lại cơ hội đầu tư tiềm năng. + Đường vào rộng 13m, dễ dàng tiếp cận và phù hợp cho cả xe ô tô. + Mặt tiền 8m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Cách trường học và siêu thị Sepon chỉ 2km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Công viên Lê Duẩn gần đó, mang lại không gian xanh cho cư dân. Liên hệ ngay Trần Như Phước qua số 0816215579 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

081 621 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

216 m²
6,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Thanh Niên, P. Đông Giang, Tp. Đông Hà, T. Quảng Trị
TP

Trần Như Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại Thanh Niên, Đông Giang, Đông Hà, Quảng Trị, 1,468 tỷ, 216m2 giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.