Đất tái định cư dự án Khu dân cư Phú Ân Nam 2 - xã Diên An cách 23/10 chỉ 200m hướng nam mát mẽ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất tái định cư dự án Khu dân cư Phú Ân Nam 2 - xã Diên An cách 23/10 chỉ 200m - Diện tích 125.7m2 ,Ngang 6m - Hướng Nam - Đường nhựa Rộng 13m ( có vỉa hè ) - Dân cư đông, hạ tầng chuẩn chỉnh. Cách 23/10 chỉ hơn 100m - Giá 3 tỷ 500 triệu ( bao sang tên) - LH :

Xem thêm

Liên hệ:

091 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

125.7 m²
27,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Phú Ân Nam 2, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
NM

Nguyễn Minh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất tái định cư dự án Khu dân cư Phú Ân Nam 2 - xã Diên An cách 23/10 chỉ 200m hướng nam mát mẽ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.