Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư Diên Lâm, Diên Khánh, giá tốt, đầu tư đỉnh

Ngày đăng: 11/09/2025

6.9
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Đất thổ cư tại Diên Lâm, Diên Khánh, cơ hội đầu tư có một không hai với giá chỉ 285 triệu đồng!
Diện tích mỗi lô từ 108 m2, trong đó có 60 m2 là đất thổ cư, mặt tiền ngang 5m nở hậu, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Vị trí đắc địa ngay khu dân cư hiện hữu, mặt tiền đường bê tông rộng rãi, ô tô vào tận nơi, giao thông thuận tiện.
Khu đất đã được làm mặt bằng đẹp, sát nhà dân, điện nước đầy đủ, sẵn sàng cho xây dựng.
Giá chỉ 285 triệu đồng/lô, quá hấp dẫn cho một vị trí đẹp và tiềm năng phát triển lớn. Liên hệ em My 0345188187 để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

034 518 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 21,6m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

285 triệu

108 m²
2,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Diên Lâm, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
KC

Kiều Chinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư Diên Lâm, Diên Khánh, giá tốt, đầu tư đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.