Tin đăng đã hết hạn.

Đất Diên Phú - Diện tích khủng, giá chỉ 6.2 triệu/m2

Ngày đăng: 08/09/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư đất nền tại thôn 2, xã Diên Phú, Diên Khánh với mức giá không thể hấp dẫn hơn!
Diện tích đất rộng 169m2, trong đó có 36m2 đất thổ cư, mặt tiền rộng 16.5m, nở hậu 8.5m, chiều dài 16.8m.
Vị trí đắc địa, khu dân cư hiện hữu với đầy đủ điện nước, cách đường bê tông Bàu Tre chỉ một căn nhà.
Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì: gần trường học các cấp, chợ, ủy ban nhân dân, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
Giá chỉ 6.2 triệu/m2, tổng 1.047 tỷ đồng. Liên hệ ngay 0936574444 để không bỏ lỡ cơ hội an cư và đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 657 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,5m
Chiều sâu 16,8m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Diên Phú - Diện tích khủng, giá chỉ 6.2 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.