Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp Phước Tuy 2, Diên Phước (Diên Thọ mới), Khánh Hòa

Ngày đăng: 26/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp Phước Tuy 2, Diên Phước. Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, đường bê tông hiện trạng rộng 6m, xe ô tô ra vào thoải mái. Diện tích: 125,4m2 (ngang 6,3m vuông vức, dễ xây dựng). Giá bán: 7,3 triệu/m2 giá mềm khu vực, đầu tư hay xây ở đều hợp lý. Đất sạch, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh chóng. ---------------- Liên hệ: Đào Duy 0942756949 Nhận ký gửi mua bán bất động sản.

Xem thêm

Liên hệ:

094 275 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m

Vị trí bản đồ

915,42 triệu

125.4 m²
7,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Phúc Khánh 2, Đ. Cao Bá Quát, X. Diên An, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
ĐT

Đào Duy Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp Phước Tuy 2, Diên Phước (Diên Thọ mới), Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.