Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Hương Lộ 39 Diên Phước giá rẻ

Ngày đăng: 24/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền Hương Lộ 39 Diên Phước. Đất gần chợ và trường học phù hợp kinh doanh xây vila nhà vườn. Diện tích 2315 m2 qui hoạch còn lại 2048m2. Giá bán 10 tỉ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

038 420 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

10 tỷ

2.048 m²
4,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hương lộ 39, X. Diên Phước, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
H

Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Hương Lộ 39 Diên Phước giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.