Tin đăng đã hết hạn.

Sáng thức dậy nghe tiếng chim tại thôn Khánh Xuân, Diên Lâm, Diên Khánh, 172,5m2 có thổ cư

Ngày đăng: 18/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm một nơi vừa yên tĩnh để an cư, vừa thuận tiện đi lại? Tôi có lô đất thôn Khánh Xuân, Diên Lâm đáp ứng cả hai: Diện tích: 172,5m² (110m² đất ở, còn lại cây lâu năm). Bề ngang: 5,2m phù hợp xây nhà vườn, thêm khoảng sân để xe. Giá bán: 1.900.000.000đ. Hạ tầng đầy đủ, đường bê tông sạch sẽ, hàng xóm thân thiện. Chỉ cần 15 phút là bạn đã có mặt ở trung tâm thị trấn Diên Khánh, nhưng vẫn giữ được cảm giác bình yên của làng quê.

Xem thêm

Liên hệ:

058 625 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

172.5 m²
11,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Phúc Khánh 2, Đ. Cao Bá Quát, X. Diên An, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
HK

HOÀNG KHA

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sáng thức dậy nghe tiếng chim tại thôn Khánh Xuân, Diên Lâm, Diên Khánh, 172,5m2 có thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.