Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt view đẹp gần trung tâm tại thôn Khánh Xuân, Diên Lâm, Diên Khánh, giá chỉ hơn 1,6 tỷ

Ngày đăng: 18/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh lô đất tại thôn Khánh Xuân, xã Diên Lâm, huyện Diên Khánh: Diện tích: 148,2m² (trong đó 95m² đất ở, còn lại đất cây lâu năm). Bề ngang: 4,3m cực thoáng, dễ thiết kế nhà phố. Vị trí: Hẻm đất 3m, xe hơi vào tận nơi, gần chợ, trường học, ủy ban xã. Giá bán: 1,6 tỷ. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay. Liên hệ ngay để chốt giá tốt trước khi sang tay!

Xem thêm

Liên hệ:

058 625 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

148.2 m²
10,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Phúc Khánh 2, Đ. Cao Bá Quát, X. Diên An, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
HK

HOÀNG KHA

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt view đẹp gần trung tâm tại thôn Khánh Xuân, Diên Lâm, Diên Khánh, giá chỉ hơn 1,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.