Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất sạch đẹp sát sông trục đường Hoàng Văn Thụ giá tốt nhất thị trường.LH 0925057979

Ngày đăng: 13/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa. Đất nền dự án này là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Với thiết kế hiện đại và không gian rộng rãi, dự án hứa hẹn sẽ mang lại nhiều giá trị cho cư dân. - Diện tích: 126m2 - Giá: 19,5 triệu / m2 - Mặt tiền rộng 6m, đường 13m vỉa hè hai bên rộng đẹp , thuận tiện cho việc đi lại và đỗ xe. - Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho gia đình và phát triển kinh doanh. - Đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, và hệ thống giáo dục. Đặc điểm nổi bật của dự án: - Đường vào rộng rãi , hạ tầng cây xanh đẹp và thông thoáng, phù hợp cho xe ô tô, đảm bảo thuận tiện cho cư dân. - Mặt tiền thích hợp cho các hoạt động kinh doanh, tạo điều kiện cho việc phát triển thương mại. - Môi trường sống trong lành, gần gũi với thiên nhiên, mang lại cảm giác an yên cho cư dân. Tiện ích xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh trên đường 23 tháng 10, Phú Lộc Đông, và 94 Lý Tự Trọng. - Bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới Khánh Hòa gần đó. - Trường học như Trung Tâm Âu Việt và Trường Trung Cấp Nghề Diên Khánh. Giới thiệu thêm về dự án: KĐT Nam Sông Cái được thiết kế với 228 lô biệt thự, 644 căn nhà liền kề sân vườn và 346 căn nhà phố, cùng 5 khối chung cư. Dự án có diện tích 21.000m2 cho trung tâm thương mại và các tiện ích khác như hệ thống giáo dục và y tế hiện đại, công viên, quảng trường, và tuyến kè ven sông dài 2.500m. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về đất nền dự án này qua số điện thoại 0925057979 và tên Thu Hiền BDS Khánh Hòa .

Xem thêm

Liên hệ:

092 505 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,46 tỷ

126 m²
19,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Sông Cái, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
0

0925057979

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất sạch đẹp sát sông trục đường Hoàng Văn Thụ giá tốt nhất thị trường.LH 0925057979 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.