Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Tỉnh Lộ 2, Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa, 2,95 tỷ, 132m2 siêu hot

Ngày đăng: 06/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất nền siêu hot tại đường Tỉnh Lộ 2, Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa. Diện tích 132m2, giá 2,95 tỷ. Mặt tiền 5m, ngõ rộng 30m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Khu vực này cực kỳ tiềm năng với các tiện ích gần kề như siêu thị bách hóa xanh, giúp cuộc sống thoải mái hơn. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí 0858179468 Quảng.

Xem thêm

Liên hệ:

085 817 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

132 m²
22,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 2, X. Diên Lạc, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
PQ

Phan Văn Quảng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Tỉnh Lộ 2, Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa, 2,95 tỷ, 132m2 siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.