Tin đăng đã hết hạn.

Cần ra nhanh lô đất tại thôn Tân Thành, DKhánh cũ, tỉnh Khánh Hòa. DT 2600 m2, giá đẩu tư chỉ 23ty.

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất siêu đẹp vuông vứt, cách 300m đường chính Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, huyện Diên Khánh cũ, tỉnh Khánh Hòa. Đường oto vào đến đất, thông thoáng. Khách ra bớt ít mảnh ace thiện chí đầu tư. + Diện tích công nhận 2603.6m2, full thổ cư ONL - phù hợp cho nhiều loại hình phát triển. + Mặt tiền 12m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Pháp lý đầy đủ, sẵn sổ săng tên đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Giá bán chỉ 23 tỷ, thương lượng thiện chí. Khu đất sở hữu phong thủy tốt, mặt tiền rộng rãi, tạo thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Địa điểm lý tưởng cho những ai muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực phát triển. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Quốc Thống qua số điện thoại 0787842127

Xem thêm

Liên hệ:

078 784 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23 tỷ

2.604 m²
8,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hương lộ 39, X. Suối Tiên, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
QT

Quoc Thong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần ra nhanh lô đất tại thôn Tân Thành, DKhánh cũ, tỉnh Khánh Hòa. DT 2600 m2, giá đẩu tư chỉ 23ty. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.