Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền Dự Án Phú Ân Nam 2 - 2,2 tỷ - 61,5m2 - Đường 13m - Hướng Bắc

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Phú Ân Nam 2 tọa lạc tại Đường Số 22, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa là một cơ hội đầu tư hấp dẫn. - Diện tích 61,5m2, pháp lý đầy đủ. - Mặt tiền 8,6m, đường vào rộng 13m, phù hợp cho ô tô. - Thiết kế đất thổ cư 100%, xây dựng tự do. - Hệ thống cơ sở hạ tầng hoàn thiện, gần bệnh viện, trường học. - Phong thủy tốt, vị trí đắc địa cho gia đình hoặc đầu tư. - Sổ đỏ vĩnh viễn, an tâm khi đầu tư. Địa điểm xung quanh: - Cách sông Cái 30m. - Siêu thị Metrol 1km. - Chợ Thành 800m. - Trung tâm TP. Nha Trang 10km. Thông tin thêm về dự án: - Tên dự án: Phú Ân Nam 2. - Nhà đầu tư: Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Tây Nha Trang. - Vị trí: Phú An Nam 2, xã Diên An, huyện Diên Khánh, tỉnh Khánh Hòa. - Tiện ích: Gần bệnh viện, trường học, hạ tầng hoàn thiện. Liên hệ để biết thêm chi tiết: A Thanh 0971593338

Xem thêm

Liên hệ:

097 159 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,6m

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

61.5 m²
35,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Phú Ân Nam 2, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
AT

A Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền Dự Án Phú Ân Nam 2 - 2,2 tỷ - 61,5m2 - Đường 13m - Hướng Bắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.