Tin đăng đã hết hạn.

Shock! Hơn 8000m² đất mặt tiền sông Cái dài 200m QH thổ cư Diên Khánh - Khánh Hòa giá chỉ 1,39tr/m²

Ngày đăng: 21/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Shock! Hơn 8000m² đất mặt tiền sông Cái dài 200m QH thổ cư Diên Khánh - Khánh Hòa giá chỉ 1,39tr/m² Diện tích khủng: 8.183 m² (trong đó 7.304,3 m² quy hoạch thổ cư, chuyển thổ cư 2025). Vị trí đỉnh của chóp: Mặt tiền sông Cái dài gần 200m, không khí mát mẻ, phong thủy đỉnh cao. Đường hiện trạng vào đất rộng 8m, cách đường nhựa trung tâm xã chỉ 50m, thuận tiện di chuyển và kết nối giao thông. Tiện ích xung quanh: Gần trường mầm non, tiểu học, trung học, resort, UBND và khu dân cư hiện hữu xã Xuân Đồng. Tiềm năng phát triển cực lớn: Lý tưởng cho farmstay, khu nghỉ dưỡng, nhà vườn hoặc đầu tư trung hạn điểm đến nghỉ ngơi, thư giãn giữa không gian trong lành, yên tĩnh. Giá chỉ: 1,39 triệu/m² (chỉ tính phần đất quy hoạch đất ở 7.304,3 m²). Giá tổng: 10,15 tỷ. Lý do sở hữu ngay: Giá bán siêu sốc, thấp hơn mặt bằng chung, phù hợp với mọi loại hình đầu tư. Vị trí hiếm có, tiềm năng tăng giá vượt trội khi hạ tầng phát triển. Pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh gọn, đảm bảo an toàn tuyệt đối.

Xem thêm

Liên hệ:

093 139 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 195m

Vị trí bản đồ

10,15 tỷ

8.183 m²
1,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shock! Hơn 8000m² đất mặt tiền sông Cái dài 200m QH thổ cư Diên Khánh - Khánh Hòa giá chỉ 1,39tr/m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.