Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Võ Thị Sáu KĐT Nam Sông Cái. Đã có sổ hồng

Ngày đăng: 04/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền Võ Thị Sáu KĐT Nam Sông Cái. Diện tích: 103.8m2 ngang 5m. Hướng: Bắc. Đường hiện trạng 13m xung quanh tiện ích đầy đủ, khu dân cư đông đúc, gần trường học, chợ trung tâm thị trấn Diên Khánh. Giá bán: 2tỷ650 (bớt lộc) thuế ai nấy chịu. Liên hệ 0931474174 Hoàng Hương.

Xem thêm

Liên hệ:

093 147 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

103.8 m²
25,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Sông Cái, H. Diên Khánh, T. Khánh Hòa
HH

Hoàng Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Võ Thị Sáu KĐT Nam Sông Cái. Đã có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.