Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Diên Khánh, full thổ, mặt tiền 26m, vị trí sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề

Ngày đăng: 21/01/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Trãi thị trấn Diên Khánh.
Diện tích 241.7m2, mặt tiền 26m.
Phía trước tiếp giáp đường nhựa 20m, phía sau đường 5.8m.
Sổ đã đóng thuế lên full thổ cư, đang đợi ra sổ.
Vị trí sầm uất, đường rộng, phù hợp kinh doanh siêu thị điện máy, công ty sữa, nội thất, nhà hàng.
Giá bán 8ty500tr (~ 35tr/m2).
Liên hệ 0989926560.

Xem thêm

Liên hệ:

098 992 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

241.7 m²
35,17 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Diên Khánh, full thổ, mặt tiền 26m, vị trí sầm uất, kinh doanh đa ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.