Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Võ Nguyên Giáp, Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa, 23 tỷ, 1952 m2 giá tốt

Ngày đăng: 20/12/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh 1952m2 đất giá rẽ vị trí nẳm mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp (hướng Diên Khánh về Nha Trang)
Vị trí lô đất đẹp, mặt tiền rộng 40m,đất QH TMDV
Thuận lợi mở kho bãi, trạm trung chuyển, Showroom ô tô.
Đường Võ Nguyên Giáp rộng 60 m kết nối với QL1A, Cao tốc Bắc Nam, cửa ngõ chính vào TT Tp Nha Trang
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: AN VÂN tại 0914390404.

Xem thêm

Liên hệ:

091 439 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23 tỷ

1.952 m²
11,78 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Võ Nguyên Giáp, Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa, 23 tỷ, 1952 m2 giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.