Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 16m ngang, mặt tiền đường lớn

Ngày đăng: 16/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Diện tích: 344m² Ngang: 16m, cực kỳ phù hợp xây biệt thự, villa nghỉ dưỡng hoặc đầu tư Vị trí: Nằm trong khu đô thị mới phát triển mạnh, liền kề FPT City, gần sông Cổ Cò, biển, trục đường Võ Chí Công và Lê Văn Hiến Hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng, dân cư văn minh, an ninh tốt Gần các tiện ích: Trường học quốc tế, bệnh viện, chợ, trung tâm CNTT FPT, đại học FPT Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ LH em Toàn 0934865892 chuyên biệt thự khu Điện Ngọc

Xem thêm

Liên hệ:

093 486 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,54 tỷ

344 m²
19,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TT

Tran Minh Toan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 16m ngang, mặt tiền đường lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.