Bán lô đất 245m2 diện tích lớn biệt thự vườn điện bàn đông (giá tốt) LH 0942994040

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí tiếp giáp KĐT FPT cách ĐH FPT chỉ 800m. Thông tin chi tiết: Diện tích: 245m² (10m x 24.5m). Đường: 7m5. Giá: 6.9 tỷ. Ưu điểm nổi bật: Diện tích lớn hiếm phù hợp xây biệt thự vườn. Khu vực thoáng, yên tĩnh không gian sống lý tưởng. Chỉ ~800m đến Đại học FPT & khu Mỹ Thái Bình Dương. Xung quanh nhiều căn hộ dịch vụ biệt thự mini. Phù hợp an cư cao cấp hoặc đầu tư dài hạn. Tiềm năng tăng giá theo đà phát triển khu FPT Làng Đại học. Liên hệ: 0942994040 Hỗ trợ xem đất thực tế còn nhiều vị trí đẹp khác.

Xem thêm

Liên hệ:

094 299 ****

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

245 m²
28,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HT

HOÀI THƯƠNG

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 245m2 diện tích lớn biệt thự vườn điện bàn đông (giá tốt) LH 0942994040 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.