Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ!!! Bán lô đất 140m2 đối lưng đường Văn Tiến Dũng, ngay ĐH Y Phan Châu Trinh

Ngày đăng: 12/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất 140m2 đối lưng Văn Tiến Dũng, ngay ĐH Y Phan Châu Trinh - Diện tích: 140m2 - Đường 7m5, vỉa hè 5m - Hướng: Đông mát mẻ - Vị trí: khu vực dân cư đông đúc, gần trường ĐH, Bệnh viện, xung quanh nhiều căn hộ cho thuê - Giá bán nhanh: 3 tỷ 450 thương lượng Liên hệ: *** làm việc trực tiếp chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 397 ****

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

140 m²
24,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
ĐN

Đào Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ!!! Bán lô đất 140m2 đối lưng đường Văn Tiến Dũng, ngay ĐH Y Phan Châu Trinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.