Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm ngang 7m KĐT số 4 mặt sông Cổ Cò - Giá tốt đầu tư

Ngày đăng: 21/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin lô đất - DT 140m2(7x24.5) vuông vắn - Đường 7.5m Ven sông kết nối ra Biển đẹp - Hướng Đông mặt sông Cổ Cò,Cách bến du thuyền Cổ Cò 200m,duy chuyển 5 phút đến bãi tắm Tân Trà, Sân Golf BRG,Mongo Merie Links,CocoBay... - Sổ đỏ chính chủ công chứng ngay - Giá đầu tư 2ty850 ( TL Chính Chủ ) Liên Hệ : 0989062212 Nhanh Nguyễn Chuyên đất nền KĐT số 4 Nhận ký gửi - Hổ trợ pháp lý

Xem thêm

Liên hệ:

098 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

140 m²
20,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị số 4, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
NF

Nhanh Faster

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm ngang 7m KĐT số 4 mặt sông Cổ Cò - Giá tốt đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.