Lên 1 lô KĐT rẻ nhất thị trường gần FPT, sạch đẹp không tâm linh, an cư tốt, dân đông, liên hệ ngay

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô KĐT Ngân Câu Ngân Giang - phường Điện Bàn Đông - TP Đà Nẵng. DT: 77m2. Đường 5m5 lề 5m. Gần chợ Điện Ngọc, trường Martin Academy... Gần khu FPT, dân cư đông đúc, đất cao ráo, đi khu công nghiệp Điện Nam Điện Ngọc chưa đầy 5 phút di chuyển. Giá 2,55 tỷ trao đổi giá tốt nhất zalo 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

078 777 ****

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

77 m²
33,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TT

Trần Phước Thịnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Lên 1 lô KĐT rẻ nhất thị trường gần FPT, sạch đẹp không tâm linh, an cư tốt, dân đông, liên hệ ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.