Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm! Lô góc 02 mặt tiền ngay cổng ĐH FPT: 174m2 chỉ 5.25 tỷ LH 0905956613

Ngày đăng: 23/06/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu hiếm! Lô góc 02 mặt tiền ngay cổng ĐH FPT: 174m2 chỉ 5.25 Tỷ LH 0905956613 - Vị trí: Ngay trục đường 17.5 Đào Tấn, thuộc khu đô thị 1B, ngay cổng đại học FPT chỉ vài bước chân. - Hạ tầng đẹp, đồng bộ. - Liền kề ĐH FPT và Phan Chau Trinh. Khu đông dân cư. Nhà biệt thự mơi xây đẹp. - Diện tích: 174m2 (Ngang 7.8m dài 23. M). - Đã có sổ đỏ. Ửu điểm: Được xây 5 tầng, mật độ 80%. Phù hợp làm nhà vườn, xây chung cư mini rất thuận tiện. Liên hệ: 0905956613 Mỹ Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

174 m²
30,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
L

LINHTM.BRIGHTLAND

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm! Lô góc 02 mặt tiền ngay cổng ĐH FPT: 174m2 chỉ 5.25 tỷ LH 0905956613 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.