Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm 1 cặp view hồ sinh thái, không tìm ra cặp thứ 2

Ngày đăng: 16/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm đường Nam Trân - view hồ sinh thái - DT: 6 x 25,2 151,2m2/ lô - Vị trí đẹp, ngay sát trường, gần chợ, thích hợp xây căn hộ cho thuê. - Được phép xây cao tầng, mật độ xây dựng cao - Sổ sẵn công chứng ngay

Xem thêm

Liên hệ:

079 623 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

151 m²
22,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HT

Hà Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm 1 cặp view hồ sinh thái, không tìm ra cặp thứ 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.