Tin đăng đã hết hạn.

Top 3 Lô Đất Điện Ngọc Từ 2,4 tỷ Diện tích Đẹp Gần Trường Phan Châu Trinh LH 0942994040

Ngày đăng: 12/06/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Top 3 Lô Đất Điện Ngọc Từ 2,4 tỷ Diện tích Đẹp Gần Trường Phan Châu Trinh - Lô 1 DT 5x24,5=122,5m2, Đường 7m5, Giá 2,4 tỷ - Lô 2 DT 6x24,5=147m2, Đường 7m5, Giá 2,5 tỷ - Lô 3 DT 7x24,5=171,5m2, Đường 7m5, Giá 2,8 tỷ - Vị trí gần ĐH Phan Châu Trinh và bệnh Viện Y Khoa Phan Châu Trinh, dân cư hiện hữu khang trang ... - Pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài - Liên hệ: 0942994040 gặp Thương để biết thêm thông tin

Xem thêm

Liên hệ:

094 299 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

122 m²
19,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
HT

HOÀI THƯƠNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Top 3 Lô Đất Điện Ngọc Từ 2,4 tỷ Diện tích Đẹp Gần Trường Phan Châu Trinh LH 0942994040 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.