Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền tại KĐT Ngân Câu Ngân Giang, Chỉ 1ty,850, với 80 m2 cơ hội đầu tư hấp dẫn

Ngày đăng: 20/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án Ngân Câu Ngân Giang nằm tại Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hấp dẫn. Với diện tích 80 m2 và giá chỉ 1,85 tỷ VND, mảnh đất này sở hữu mặt tiền rộng 5m, đường vào rộng 11.5m, rất thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.

Đất nền được quy hoạch trong khu vực có phong thủy tốt, rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Các tiện ích bên trong dự án bao gồm công trình công cộng, khuôn viên, đảm bảo mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của cư dân.

Thông tin thêm về dự án: Đã Hoàn Thiện 100%

Khu đất quy hoạch 93.121 m2 với mật độ xây dựng tối đa 90% cho nhà ở liền kề và tầng cao từ 01 đến 05 tầng. Dự án tọa lạc gần khu dân cư hiện hữu, mang lại sự tiện lợi tối đa cho cuộc sống hàng ngày.

Gần những tiện ích xung quanh như bệnh viện Đại học Y khoa Phan Châu Trinh, gần trường đại học Nội Vụ Hà Nội và các khu dân cư sầm uất, đảm bảo cho cư dân một cuộc sống tiện nghi và phát triển.

(Ngoài ra còn rất nhiều sản phẩm khác phù hợp với nhiều nhu cầu khác nhau từ 1ty6xx )

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về dự án này qua số điện thoại 0935091801 hoặc liên hệ với Trần Đình Vũ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 509 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

80 m²
23,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Ngân Câu - Ngân Giang, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
TV

Trần Đình Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền tại KĐT Ngân Câu Ngân Giang, Chỉ 1ty,850, với 80 m2 cơ hội đầu tư hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.