Tin đăng đã hết hạn.

05 lô khách bán lỗ !! tại kđt số 3 cạnh đại học fpt đã có sổ giá chỉ từ 3 tỷ lh 0905956613

Ngày đăng: 08/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

05 LÔ KHÁCH BÁN LỖ !! TẠI KĐT SỐ 3 cạnh ĐẠI HỌC FPT ĐÃ CÓ SỔ GIÁ CHỈ TỪ 3 TỶ LH 0905956613.

Vị trí: Khu đô thị số 3, Cạnh Khu đô thị FPT và cách trường Đại Học FPT chỉ 300m.

- LÔ 1: Trục đường Lê Đức Thọ (Đường 17.5m vỉa hè 5m). Diện tích 135m2 ngang 5.5m. Hướng Đông. Trục đường thằng lô xát góc. Giá 3.15 Tỷ .

- LÔ 2: Trục Mai Xuân Thưởng. (Đường 17.5m vỉa hè 5m). Diện tích 151m2 Ngang 6m. Hướng Tây Bắc. Giá 3.1 Tỷ.

- LÔ 3: Trục Trịnh Hoài Đức. Điện Âm. (Đường 23.25m) hướng Đông. Diện tích 138m2 ngang 6m. Giá đầu tư 3.73 Tỷ.

- LÔ 4: SONG SONG trục Trần Hưng Đạo. (Đường 17.5m vỉa hè 5m) Hướng Tây. Diện tích 270m2 NGANG 12m. Xây nhà vườn đẹp. Giá siêu lỗ 4.05 Tỷ.

- LÔ 5: Đối lưng đường Nguyễn Gia Thiều 27m.
Đường 17.5m. Hướng Đông. Diện tích 295m2 NGANG 10m. Giá 5.25 Tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

090 595 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

135 m²
23,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị số 7 Điện Nam Điện Ngọc, Tx. Điện Bàn, T. Quảng Nam
L

LINHTM.BRIGHTLAND

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 05 lô khách bán lỗ !! tại kđt số 3 cạnh đại học fpt đã có sổ giá chỉ từ 3 tỷ lh 0905956613 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.