Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Lý Thường Kiệt, ngang 10m, 500m2, gần Vincom Dĩ An, gần TTHC 2p đi xe chỉ 20tỷ

Ngày đăng: 21/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Mặt tiền Lý Thường Kiệt khu vực sầm uất nhất Dĩ An + Kết nối trục đường DT743B, Nguyễn An Ninh, Trần Hưng Đạo, đi BigC Go, Trung tâm hành chính, ngã tư 550, chỉ 2phut + Gần chợ Dĩ An 1, chợ Xóm Vắng, Vincom Dĩ An, phường đông dân cư nhất TP HCM, kinh doanh sầm uất + Chủ cần bán gấp, còn thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

077 972 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

20 tỷ

501 m²
39,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Lý Thường Kiệt, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NN

Nguyễn Đức Ngộ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Lý Thường Kiệt, ngang 10m, 500m2, gần Vincom Dĩ An, gần TTHC 2p đi xe chỉ 20tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.