Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đt lớn 150m2, sổ hồng Riêng, hẻm xe hơi ( 50 M RA ĐƯỜNG LỚN) giá chỉ 2,6 tỷ TP dĩ An HCM

Ngày đăng: 03/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán Gấp ,LÔ ĐẤT DT LỚN 150 M, SỔ HỒNG RIÊNG,TP DĨ AN HCM.. NGANG 5,4X 28 M. Đất vuông vắn hình bánh chưng... XÂY DỰNG TỰ DO. Công chứng sang tên liền... GIÁ CHỈ 2,6 TỶ CÒN THƯƠNG LƯỢNG.. HẺM RỘNG XE HƠI ĐẬU XOẠCH CỬA.. CÁCH ĐƯỜNG LỚN CHỈ 50 M.. GẦN CHỢ TRƯỜNG HỌC.. DÂN CƯ Ở ĐÔNG ĐÚC .. TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ.. PHÙ HỢP MUA XÂY Ở, ĐẦU TƯ . VỊ TRÍ ĐẸP TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNH.. DI CHUYỂN KCN SÓNG THẦN 1, 2 CHỈ 20 PHÚT.. DI CHUYỂN VỀ TP HCM CHỈ 30PHUT.. GIÁ RẺ HƠN SO VỚI KHU VỰC 20 %, MUA XONG ĐẢM BẢO CÓ LỜI NGAY.. Vị trí đẹp pháp lý rõ ràng sổ hồng Riêng... CHỦ CẦN BÁN GẤP THƯƠNG LƯỢNG GIÁ TỐT.. LH 0978520076 ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẪN HỖ TRỢ ĐI XEM MIỄN PHÍ... #lenhanhbdsbinhduong #lenhanhbdsdatnengiaredian #lenhanhbdsdatnenthuanan #bdsbinhduong

Xem thêm

Liên hệ:

097 852 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

150 m²
17,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Tân Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
EN

E Nhanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đt lớn 150m2, sổ hồng Riêng, hẻm xe hơi ( 50 M RA ĐƯỜNG LỚN) giá chỉ 2,6 tỷ TP dĩ An HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.