Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Nguyễn Thị Tươi ngang 18m kinh doanh đầu tư cực tốt

Ngày đăng: 30/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BÁN 3 LÔ ĐẤT SIÊU HIẾM 18x29M GIÁ RẺ MT ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ TƯƠI, P.TÂN BÌNH, TP.DĨ AN Diện tích siêu đẹp, ngang 18m sâu 29m, gồm: Lô 1: 173m, thổ cư 84,1m (6x29m) Lô 2: 169,9m, thổ cư 82,5m (6x29m) Lô 3: 154,9m, thổ cư 73,4m (6x29m) Mặt tiền kinh doanh cực đỉnh phù hợp mở ngân hàng, trung tâm dịch vụ, showroom, cho thuê Đường Nguyễn Thị Tươi đang mở rộng 25m, thông hai đầu Khu dân cư phát triển, tiềm năng tăng giá cao Sổ hồng riêng Hỗ trợ vay ngân hàng 80% Giá chỉ 20 tỷ TL (40 triệu/m) Liên hệ Duy Khánh 0769615499Zalo/Call) Xem đất thực tế hỗ trợ vay pháp lý rõ ràng tận tâm 24/7 Em cảm ơn. K7445

Xem thêm

Liên hệ:

076 961 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

20 tỷ

522 m²
38,31 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Nguyễn Thị Tươi ngang 18m kinh doanh đầu tư cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.