Tin đăng đã hết hạn.

Đất Phúc Đạt Dĩ An - Vị trí vàng - 78,4 m2

Ngày đăng: 27/08/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền Phúc Đạt Chiêu Liêu, Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương. Vị trí đắc địa, gần trục đường lớn, giao thông thuận tiện. Ô 25 lô LK2, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh. Tiện ích xung quanh: - Cách chợ Dĩ An chỉ 1km. - Gần KCN Sóng Thần tiềm năng cho thuê & kinh doanh. - Cách TP. Thủ Đức ~10km kết nối nhanh chóng. - Trong bán kính 5km: Trường học, ngân hàng, quán ăn, cafe. Phù hợp định cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.

Xem thêm

Liên hệ:

098 129 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,73 tỷ

78.4 m²
47,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phúc Đạt Tower (Phúc Đạt Connect 2), Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NN

Nhi Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Phúc Đạt Dĩ An - Vị trí vàng - 78,4 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.