Tin đăng đã hết hạn.

Bán ba lô đất đẹp tại KDC Phú Hồng Thịnh, TP. HCM. DT: 71.1m2 - 70.9m2 - 60m2. Đường nhựa 8m

Ngày đăng: 25/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

3 lô đất KDC PHú Hồng Thịnh, P. Đông Hòa, TP. HCM. Vị trí hiếm hạ tầng chuẩn đầu tư an toàn sinh lời bền vững! Lô Số 1: Diện tích: 60m2 (4x15m) full thổ cư. Giá: 3.6 tỷ. Lô Số 2: Diện tích: 71.1m2 (4x17.8m) - full thổ cư. Giá: 3.7 tỷ. Lô số 3. Diện tích: 70.9m2. (4x 17.8m) - full thổ cư. Giá: 3.7 tỷ. Đường nhựa 8m vỉa hè 6m, thông 2 đầu, điện âm nước máy cây xanh mát mẻ. KDC quy hoạch bài bản, hạ tầng đồng bộ, môi trường sống văn minh. Kết nối siêu tiện lợi: Vành Đai 3, QL 1K, QL 1A. 10 phút tới tuyến Metro Bến Thành Suối Tiên. Gần Làng Đại học Quốc Gia Tp. HCM. 40 phút di chuyển sân bay & trung tâm Q1. 0918398797 Công Hậu xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

71.1 m²
52,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6, P. Bình An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
CB

Công Hậu Bds

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán ba lô đất đẹp tại KDC Phú Hồng Thịnh, TP. HCM. DT: 71.1m2 - 70.9m2 - 60m2. Đường nhựa 8m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.