Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất MTĐ nhựa 14m đường N1 (khu TĐC Đông Hoà) 63m2/ giá 2,9 tỷ cách Làng Đại Học TPHCM 900m

Ngày đăng: 20/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất MTĐ nhựa 14m đường N1 (khu TĐC Đông Hoà) 63m2/ giá 2,9 tỷ cách Làng Đại Học TPHCM 900m. - Diện tích: 63m2, (5 x 12.5). - Đất mặt tiền nhựa 14m đường N1 khu tái định cư Đông Hòa, đường trục chính thông ra Quốc Lộ 1K, có vỉa hè 2 bên, Khu quy hoạch phân lô đồng bộ, Khu dân trí cao, an ninh, sạch sẽ, rộng rãi, thoáng mát. Kết nối đường Nguyễn Hữu Cảnh, Quốc Lộ 1K, hướng về Bến Xe Miền Đông Mới, Suối Tiên rất gần. - Sổ chính chủ. - Ngân hàng cho vay 70%. - Vị trí: Đối diện Trường Tiểu Học Đông Hòa C, Trường Mầm Non Hoa Hồng 3, Trường THCS và PTTH Đông Hòa, Chợ và UBND Phường Đông Hòa, Bách Hóa Xanh, TGDĐ, Cách Siêu thị GO và Bệnh viện Hoàn Mỹ chỉ 2km. - Hướng: Tây - Nam. - LH 0797041844 Mỹ Lệ.

Xem thêm

Liên hệ:

079 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

63 m²
46,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. N1, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
MB

Mỹ Lệ Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất MTĐ nhựa 14m đường N1 (khu TĐC Đông Hoà) 63m2/ giá 2,9 tỷ cách Làng Đại Học TPHCM 900m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.