Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô liền kề trung tâm hành chính dĩ an giá chỉ 11 tỷ vị trí vàng

Ngày đăng: 16/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN 2 LÔ LIỀN KỀ TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH DĨ AN GIÁ CHỈ 11 TỶ Vị trí vàng Trung tâm hành chính Dĩ An, thuận tiện kinh doanh & đầu tư. Thông tin chi tiết: Diện tích: 10m x 19m (190 m, 2 sổ riêng) Pháp lý: Sổ hồng riêng, không vướng quy hoạch Xây dựng: Tối đa 6 tầng, hoàn công được Giá bán: 11 tỷ (bán nhanh trong tuần) Hàng hiếm Không có lô thứ 2! Liên hệ: 0964923139Lộc Phát Tài) Gặp trực tiếp chủ để chốt cọc.

Xem thêm

Liên hệ:

096 492 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11 tỷ

194 m²
56,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 9, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương

Bđs-dĩ An-thủ Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô liền kề trung tâm hành chính dĩ an giá chỉ 11 tỷ vị trí vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.