Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường nhánh Vũng Việt: 1239m² (100m² thổ cư) gần đường Nguyễn Thị Minh Khai

Ngày đăng: 16/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương. 1: Thông tin tài sản. - Diện tích: 1239m² (ngang 25m). - Thổ cư: 100m². - Hiện trạng đất trống, đường đất 5m. 2: Giá bán: 21 tỷ (~ 17tr/m²). 3: Vị trí địa lý. - Nằm đường nhánh Vũng Việt. - Cách đường Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 700m. Mọi chi tiết liên hệ: 0988816700zalo) hoặc 0988816700 Mr Chất PV.

Xem thêm

Liên hệ:

098 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m

Vị trí bản đồ

21 tỷ

1.239 m²
16,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PN

Phạm Anh Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường nhánh Vũng Việt: 1239m² (100m² thổ cư) gần đường Nguyễn Thị Minh Khai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.