Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường bùi thị xuân, p.tân bình, dĩ an - chủ cần tiền ra gấp - 99m2 - 1,85 tỷ - shr

Ngày đăng: 05/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI THỊ XUÂN, P.TÂN BÌNH, DĨ AN - CHỦ CẦN TIỀN RA GẤP - 99M2 - 1,85 TỶ - SHR + Diện tích: 99,1m (ngang 5m) Thổ cư 60m Sổ hồng riêng + Giá chỉ 1,85 tỷ (TL nhẹ) Hỗ trợ vay ngân hàng 70% + Mặt tiền kinh doanh, đường 20m có vỉa hè. Gần chợ Tân Bình, ngã tư Bình Trị, KDC Biconsi + Xây dựng tự do, tiện ích đầy đủ, vị trí tiềm năng! + Liên hệ ngay Hoàng Phong 0776711445 để xem đất!

Xem thêm

Liên hệ:

077 671 ****

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

99 m²
18,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bùi Thị Xuân, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
HP

Hoàng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường bùi thị xuân, p.tân bình, dĩ an - chủ cần tiền ra gấp - 99m2 - 1,85 tỷ - shr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.