Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất đẹp 7,5 x 18 = 135m2 tại khu đô thị Đông Bình Dương

Ngày đăng: 17/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán lô đất đẹp tại công viên 8.000m2. Khu đô thị Đông Bình Dương. Diện tích: 135m2 (ngang rộng, đất vuông vắn). Giá bán chỉ: 11,5 triệu/m2 tổng: 1,552 tỷ. Lý do khách hàng nên chốt ngay: Quy hoạch đồng bộ, kiểu mẫu Singapore. Tổng quy mô: 126,7ha, lên tới 6.433 nền. Hạ tầng hoàn thiện: Đường nhựa rộng 12m, điện nước âm, vỉa hè lát gạch, công viên cây xanh mát mẻ. Vị trí vàng trung tâm Dĩ An kế cận TP. HCM. Mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai kết nối nhanh QL1A, Mỹ Phước Tân Vạn. Giao thông thuận tiện đi Thủ Đức, Bình Thạnh, sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 30 phút. Tiện ích đẳng cấp sống như nghỉ dưỡng. Có 5 công viên, 16 mảng xanh nội khu. 5 trường mầm non, 4 trường tiểu học, 1 trường THCS & THPT. Trung tâm thương mại, chợ, phòng khám, chung cư cao cấp ngay trong khu. Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng. Đã được phê duyệt quy hoạch 1/500. Giấy phép xây dựng & giao đất qua 10 đợt đủ điều kiện sang tên, công chứng ngay. Xây dựng tự do, hỗ trợ giấy phép xây dựng, xin hoàn công. --- Phù hợp: Người mua ở: Không gian sống trong lành, đầy đủ tiện nghi. Nhà đầu tư: Tiềm năng tăng giá mạnh khi Dĩ An lên đô thị loại I. Người cần đầu tư dài hạn an toàn pháp lý sạch.

Xem thêm

Liên hệ:

082 717 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

135 m²
11,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Đông Bình Dương, Đ. Nguyễn Thị Minh Khai, P. Tân Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
HT

Hung Tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất đẹp 7,5 x 18 = 135m2 tại khu đô thị Đông Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.