Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất trục chính rộng 22m KDC Phú Hồng Thịnh 9, Quốc Lộ 1K, Dĩ An, giá tốt chỉ với 45 triệu/m2

Ngày đăng: 10/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất KDC Phú Hồng Thịnh 9 Phường Bình An TP Dĩ An. Khu dân cư vip nhất nhì Dĩ An. Hàng hiếm không có lô thứ 2. - Vị trí cực kỳ đắt giá: + Nằm trên mặt tiền đường trục chính N4, đường rộng 22m có vỉa hè 5m. + Dự án 2 mặt tiền Quốc lộ 1K và Tỉnh lộ DT743, 2 tuyến đường lớn nhất Dĩ An (Lô đất Ngay cổng chính, cách QL1K 120m, Cách DT743A chỉ 200m). + Di chuyển về TP. Thủ Đức chưa đến 5p. - Khu dân cư hiện hữu, quy hoạch đồng bộ, an ninh, dân trí cao. - Đầy đủ tiện ích: Gần chợ, trường học, ngân hàng, siêu thị, - Xây dựng tự do, phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư dài hạn. Giá: 45tr/1m2. Xung quanh đang bán 52 - 55tr/m2. Diện tích: 125m2 (5 x 25m). Thổ cư 100% | sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 80%.

Xem thêm

Liên hệ:

090 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,63 tỷ

125 m²
45,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Phú Hồng Thịnh 9, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PT

Phan Văn Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất trục chính rộng 22m KDC Phú Hồng Thịnh 9, Quốc Lộ 1K, Dĩ An, giá tốt chỉ với 45 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.