Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vườn tặng nhà cấp 4 tại Phú Đông, Nhơn Trạch, giá chỉ nhỉnh hơn 2 tỷ, 692 m2, có tc, sổ sẵn

Ngày đăng: 27/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất vườn ngộp tặng nhà cấp 4, nằm ở Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai, diện tích 692 m2. - Diện tích 692m2, giá 2,38 tỷ thiện chí có bớt lộc - Mặt tiền 7m, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Pháp lý đầy đủ,sổ hồng riêng, công chứng liền tay - Tiện ích: chợ, bệnh viện, trương học các cấp, cảng Tân Cảng Nhơn Trạch, ... Liên hệ : Ngọc Diệp 0793521656miễn MG

Xem thêm

Liên hệ:

079 352 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

2,38 tỷ

692 m²
3,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Him Lam Phú Đông, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ND

Ngọc Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vườn tặng nhà cấp 4 tại Phú Đông, Nhơn Trạch, giá chỉ nhỉnh hơn 2 tỷ, 692 m2, có tc, sổ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.