Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm, lô góc biệt thự 258m2, sổ hồng sẵn, đẹp nhất dự án Gami Eco Charm Đà Nẵng, 7,7 tỷ có TL

Ngày đăng: 16/05/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô góc tâm huyết của chủ nhà, để dành lại xây dựng, nhưng bây giờ chủ đang cần bán nhanh.
Vị trí lô góc đẹp nhất dự án, và thoáng nhất dự án.
Xung quanh có nhiều vệt cây xanh và nằm vị trí trung tâm dự án.
Diện tích lên tới 258m2 và giá bán chỉ 30 tr/m2.
Anh chị có nhu cầu mua đất xây biệt thự ngay dự án Gami Eco Charm Đà Nẵng. Thì liên hệ Em Bình nhé.
Xin cám ơn Anh chị đã đọc tin đăng!
Mr. Công Bình 0934.880.868.

Xem thêm

Liên hệ:

093 488 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

258 m²
29,84 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm, lô góc biệt thự 258m2, sổ hồng sẵn, đẹp nhất dự án Gami Eco Charm Đà Nẵng, 7,7 tỷ có TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.